Ẩu đả trong quán nhậu ở Bình Dương, ít nhất 3 người bị đâm chết
Một vụ ẩu đả xảy ra trong quán nhậu ở Bình Dương vào trưa nay (31/12) khiến ít nhất 3 người bị đâm tử vong, nhiều người bị thương.
Công an tỉnh Bình Dương chiều nay (31/12) cho biết đang phối hợp với Công an thị xã Bến Cát khám nghiệm hiện trường, điều tra làm rõ nguyên nhân vụ án mạng khiến ít nhất 3 người tử vong.
![Một trong 3 nạn nhân tử vong tại Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2020_12_31_23_37509765/4fce0f7bda3833666a29.jpg)
Một trong 3 nạn nhân tử vong tại Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương
Theo thông tin ban đầu, vào trưa nay, một nhóm thanh niên xảy ra ra mâu thuẫn dẫn đến ẩu đả tại một quán nhậu ở ấp Lồ Ô, xã An Tây, thị xã Bến Cát, tỉnh Bình Dương.
![Hiện trường vụ ẩu đả](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2020_12_31_23_37509765/990adabf0ffce6a2bfed.jpg)
Hiện trường vụ ẩu đả
![](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2020_12_31_23_37509765/d286ac317972902cc963.jpg)
![Công an phong tỏa hiện trường vụ việc](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2020_12_31_23_37509765/18ee6259b71a5e44070b.jpg)
Công an phong tỏa hiện trường vụ việc
![](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2020_12_31_23_37509765/93b8d30f064cef12b65d.jpg)
Lúc này, một số thanh niên dùng hung khí đâm nhiều nhát khiến nhiều người gục tại chỗ. Ba nạn nhân được đưa cấp cứu tại Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương nhưng do vết thương nặng nên đã tử vong.