Họp về chiến lược tổng thể ứng phó hiệu quả với dịch COVID-19
Sáng 3/11, Phó Thủ tướng Vũ Đức Đam chủ trì họp Ban Chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19 bàn về Chiến lược tổng thể ứng phó hiệu quả với dịch bệnh COVID-19; kế hoạch đầu tư mua sắm vaccine...
![Phó Thủ tướng Vũ Đức Đam, Phó Trưởng Ban Chỉ đạo Quốc gia chủ trì cuộc họp Ban Chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19 bàn về Chiến lược tổng thể ứng phó hiệu quả với dịch bệnh COVID-19; kế hoạch đầu tư mua sắm vaccine, thuốc, trang thiết bị, sinh phẩm phục vụ phòng, chống dịch theo các cấp độ. (Ảnh: Minh Đức/TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_11_03_293_40764842/0d87217561378869d126.jpg)
Phó Thủ tướng Vũ Đức Đam, Phó Trưởng Ban Chỉ đạo Quốc gia chủ trì cuộc họp Ban Chỉ đạo Quốc gia phòng, chống dịch COVID-19 bàn về Chiến lược tổng thể ứng phó hiệu quả với dịch bệnh COVID-19; kế hoạch đầu tư mua sắm vaccine, thuốc, trang thiết bị, sinh phẩm phục vụ phòng, chống dịch theo các cấp độ. (Ảnh: Minh Đức/TTXVN)
![Quang cảnh cuộc họp. (Ảnh: Minh Đức/TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_11_03_293_40764842/86d39621d6633f3d6672.jpg)
Quang cảnh cuộc họp. (Ảnh: Minh Đức/TTXVN)
![Phó Thủ tướng Vũ Đức Đam chủ trì cuộc họp. (Ảnh: Minh Đức/TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_11_03_293_40764842/49545ba61be4f2baabf5.jpg)
Phó Thủ tướng Vũ Đức Đam chủ trì cuộc họp. (Ảnh: Minh Đức/TTXVN)
![Thứ trưởng Bộ Y tế Trần Văn Thuấn báo cáo tại cuộc họp.(Ảnh: Minh Đức/TTXVN)](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2021_11_03_293_40764842/3d172ae56aa783f9dab6.jpg)
Thứ trưởng Bộ Y tế Trần Văn Thuấn báo cáo tại cuộc họp.(Ảnh: Minh Đức/TTXVN)