Thông báo tìm người thân
Ông Trần Văn Khoát (SN 20/5/1939; quê quán xóm 1, làng Tòng; nay là thôn Điền Hộ, xã Nga Điền, huyện Nga Sơn, tỉnh Thanh Hóa; nơi thường trú: số nhà 20 Đốc Ngữ, phường Vĩnh Phúc, quận Ba Đình, Hà Nội) bỏ nhà đi từ ngày 23/7/2017, đến nay gia đình và người thân không liên lạc được.
![Ông Trần Văn Khoát.](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w700_r1/2024_07_10_5_49598086/8bc98d2b86646f3a3675.jpg)
Ông Trần Văn Khoát.
Nay xin thông báo ông Trần Văn Khoát ở đâu hãy liên lạc với vợ và gia đình để giải quyết việc gia đình và công ty; hoặc ai biết thông tin ông Trần Văn Khoát xin thông báo cho vợ là bà Nguyễn Thị Giáng Hương; SĐT 0971855665. Gia đình xin cảm ơn và hậu tạ.
Nguồn CAND: https://cand.com.vn/doi-song/thong-bao-tim-nguoi-than-i736994/