Lịch thi đấu bóng đá 21/2: Lịch thi đấu Champions League, Hạng nhất Anh
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá ngày 21/2 gồm: Lịch thi đấu Champions League, Hạng nhất Anh và các giải Vô địch quốc gia trên thế giới.
Lịch thi đấu Premier League
02:30-21/0218
Man City
vs
Brentford
NĐ
K+SPORT1, ON Football
Lịch thi đấu Champions League
03:00-21/021/8
PSV
vs
Dortmund
FPT Play
03:00-21/021/8
Inter
vs
Atletico
FPT Play
Lịch thi đấu Hạng nhất Anh
02:45-21/0229
Cardiff City
vs
Blackburn Rovers
NĐ
02:45-21/0229
Ipswich Town
vs
Rotherham United
NĐ
02:45-21/0229
Plymouth Argyle
vs
West Brom
NĐ
02:45-21/0229
Southampton
vs
Hull City
NĐ
Lịch thi đấu Copa Libertadores
05:00-21/02Play-off
Portuguesa FC
vs
Palestino
07:30-21/02Play-off
Aguilas Doradas Rionegro
vs
Bragantino
07:30-21/02Play-off
Always Ready
vs
Sporting Cristal
NĐ
Lịch thi đấu Hạng 2 Saudi Arabia
19:45-21/02Khác
Al Batin
vs
Al Orobah FC
20:15-21/02Khác
Ohod
vs
Al Bukayriyah
22:15-21/02Khác
Al-Taraji Club
vs
Al Qadasiya
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Brazil
02:30-21/021
Porto Velho EC
vs
Remo
06:00-21/021
Nova Venecia
vs
Botafogo SP
Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập
00:00-21/0213
Al Masry
vs
Baladiyyat Al-Mehalla
00:00-21/0213
El Dakhleya
vs
Pharco FC
Lịch thi đấu Hạng 3 Argentina
03:00-21/024
CSD Flandria
vs
San Martin Burzaco
03:00-21/024
Deportivo Armenio
vs
Canuelas
03:00-21/024
Dock Sud
vs
CD UAI Urquiza
03:00-21/024
Sportivo Italiano
vs
CA Excursionistas
03:00-21/024
Villa San Carlos
vs
Acassuso
03:00-21/024
Argentino de Quilmes
vs
Los Andes
03:00-21/024
CA Fenix
vs
CA Ferrocarril Midland
06:00-21/024
Colegiales
vs
Villa Dalmine
06:30-21/024
Argentino de Merlo
vs
Sacachispas FC
07:10-21/024
Comunicaciones
vs
Laferrere
Lịch thi đấu AFC Champions League
16:00-21/021/8
Ventforet Kofu
vs
Ulsan Hyundai
FPT Play
18:00-21/021/8
Yokohama F.Marinos
vs
Bangkok United
FPT Play
23:00-21/021/8
Al-Ain
vs
Nasaf Qarshi
FPT Play
Lịch thi đấu Giao hữu
00:00-21/02CLB
VST Voelkermarkt
vs
SV Ruden
00:00-21/02CLB
Bad Gleichenberg
vs
Kalsdorf
00:00-21/02CLB
SV Donau
vs
FC Mauerwerk
00:00-21/02CLB
Landskrona BoIS
vs
Aengelholms FF
00:00-21/02CLB
TWL Elektra
vs
SC Retz
00:30-21/02CLB
SV Pachern
vs
SV Lebring
01:00-21/02CLB
Holbaek
vs
Goerslev IF
10:00-21/02CLB
Belgrano de Berrotaran
vs
Lautaro Roncedo
17:00-21/02CLB
FK Slutsk
vs
FC Lida
17:00-21/02CLB
FC Alania Vladikavkaz
vs
FC Turan
19:00-21/02CLB
Omladinac Zablace
vs
FK Sloga Pozega
Tạm dừng
19:00-21/02CLB
Elfsborg
vs
Odds Ballklubb
20:00-21/02CLB
FC Hatvan
vs
Budaorsi
20:30-21/02CLB
Spartak Moscow
vs
Torpedo Moscow
22:00-21/02CLB
Rosenborg
vs
Vaalerenga
23:00-21/02CLB
Rosenborg
vs
Vaalerenga
Lịch thi đấu VĐQG Cameroon
21:30-21/0216
PWD Bamenda
vs
Aigle Royal
22:00-21/0216
Canon Sportif
vs
Bamboutos
Lịch thi đấu Hạng 2 Cameroon
21:30-21/0216
Fovu Club
vs
Stade Renard
Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ
LTĐ | KQ | BXH
21:00-21/021
FC Goa
vs
Northeast United FC
Lịch thi đấu VĐQG Iran
LTĐ | KQ | BXH
18:00-21/0217
Gol Gohar
vs
Paykan
18:30-21/0217
Persepolis
vs
Tractor FC
19:30-21/0217
Esteghlal Khuzestan
vs
Aluminium Arak
20:00-21/0217
Nassaji Mazandaran FC
vs
Mes Rafsanjan
Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica
08:00-21/026
Sporting San Jose
vs
Puntarenas FC
09:00-21/026
LD Alajuelense
vs
Municipal Perez Zeledon
Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia
03:30-21/024
Tigres FC
vs
Orsomarso
05:00-21/024
Cucuta
vs
Boca Juniors de Cali
06:00-21/024
Union Magdalena
vs
Barranquilla FC
07:40-21/024
Atletico Huila
vs
Real Soacha Cundinamarca
Lịch thi đấu VĐQG Mexico
08:00-21/029
Puebla
vs
Pachuca
10:00-21/029
Necaxa
vs
CD Guadalajara
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico
08:05-21/027
Mineros de Zacatecas
vs
Cancun FC
NĐ
10:05-21/027
Correcaminos de la UAT
vs
Atlético Morelia
Lịch thi đấu VĐQG Séc
23:30-21/0218
Teplice
vs
SK Sigma Olomouc
Lịch thi đấu VĐQG Slovenia
21:00-21/0222
Olimpija Ljubljana
vs
Domzale
23:30-21/0222
Koper
vs
Mura
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan
00:00-21/0217
Gornik Leczna
vs
GKS Tychy 71
Lịch thi đấu VĐQG San Marino
03:15-21/0222
Cosmos
vs
Tre Fiori
03:15-21/0222
Domagnano
vs
SS Pennarossa
03:15-21/0222
Folgore
vs
SP Libertas
03:15-21/0222
La Fiorita
vs
Virtus Acquaviva
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel
00:00-21/0222
Ihud Bnei Shefa-Amr
vs
SC Kfar Kasem