Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/11: Bình Dương gặp Hà Nội tại V-League
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá ngày 24/11 gồm Lịch thi đấu Cúp quốc gia Việt Nam, U17 World Cup và các giải Vô địch quốc gia trên thế giới.
Lịch thi đấu V-League
18:00-24/111
Bình Dương
vs
Hà Nội
FPT Play
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Pháp
07:00-23/117
CS Le Moule
vs
US Baie-Mahault
Lịch thi đấu VĐQG Brazil
05:00-23/1133
Cruzeiro
vs
Vasco da Gama
NĐ
07:30-23/1132
Fluminense
vs
Sao Paulo
NĐ
05:00-24/1129
Fortaleza
vs
Botafogo FR
07:30-24/1130
Flamengo
vs
Bragantino
Lịch thi đấu VĐQG Saudi Arabia
22:00-24/1114
Al Ettifaq
vs
Al Ittihad
22:00-24/1114
Al Taawoun
vs
Al Riyadh
Lịch thi đấu J League 1
17:00-24/1133
Kawasaki Frontale
vs
Kashima Antlers
17:00-24/1133
Yokohama F.Marinos
vs
Albirex Niigata
Lịch thi đấu Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
03:00-23/112
Zamora
vs
Villarreal
NĐ
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Argentina
07:10-23/11BK
Boca Juniors
vs
Estudiantes de la Plata
NĐ
07:10-24/11BK
Defensa y Justicia
vs
San Lorenzo de Almagro
Lịch thi đấu Hạng 2 Nam Phi
20:30-24/1113
Orbit College
vs
JDR Stars
21:30-24/1113
Hungry Lions FC
vs
Milford FC
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Việt Nam
16:00-24/111/16
Phú Thọ
vs
Long An
FPT Play
17:00-24/111/16
Quảng Nam
vs
Hoa Binh
FPT Play
17:00-24/111/16
Đồng Nai
vs
Vũng Tàu
FPT Play
Lịch thi đấu Giao hữu
18:00-24/11CLB
BK Haecken
vs
Kongsvinger
19:30-24/11CLB
IFK Gothenburg
vs
Fredrikstad
Lịch thi đấu Malaysia Super League
20:00-23/1124
Johor Darul Ta'zim FC
vs
Kuching FA
20:00-24/1124
Terengganu
vs
Sabah FC
Lịch thi đấu U17 World Cup
15:30-24/11TK
Spain U17
vs
Germany U17
19:00-24/11TK
Brazil U17
vs
Argentina U17
Lịch thi đấu VĐQG Algeria
21:15-24/117
NC Magra
vs
MC El Bayadh
21:15-24/117
Paradou AC
vs
CS Constantine
Lịch thi đấu VĐQG Iran
L
20:15-23/1111
Esteghlal Khuzestan
vs
Sepahan
18:30-24/1111
Aluminium Arak
vs
Paykan
18:30-24/1111
Havadar SC
vs
Malavan
18:30-24/1111
Mes Rafsanjan
vs
Sanat Naft Abadan
Lịch thi đấu Hạng 2 Ấn Độ
18:00-23/116
Neroca FC
vs
Real Kashmir
20:30-23/116
Rajasthan United
vs
Sreenidi Deccan
Lịch thi đấu VĐQG Chile
04:00-24/1128
Palestino
vs
Everton CD
Lịch thi đấu VĐQG Indonesia
15:00-23/1120
Madura United
vs
Bali United
19:00-23/1120
Persita Tangerang
vs
RANS Nusantara
19:00-23/1120
PSM Makassar
vs
Persikabo 1973
Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan
18:00-23/1125
Bunyodkor Tashkent
vs
Metallurg Bekobod
20:15-23/1125
Nasaf Qarshi
vs
Sogdiyona Jizzax
20:15-23/1125
Neftchi Fargona
vs
Qizilqum Zarafshon
18:00-24/1125
Olympic
vs
Navbahor Namangan
20:15-24/1125
Surkhon-2011
vs
Pakhtakor Tashkent
Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica
04:00-23/1121
Guanacasteca
vs
AD Municipal Liberia
08:00-23/1121
Puntarenas FC
vs
LD Alajuelense
NĐ
09:00-23/1121
Club Sport Herediano
vs
Santos de Guapiles
NĐ
04:00-24/1121
Grecia
vs
Deportivo Saprissa
08:00-24/1121
Deportiva San Carlos
vs
Municipal Perez Zeledon
Lịch thi đấu VĐQG Syria
18:00-23/117
Al-Sahel
vs
Al-Ittihad
18:00-24/117
Al-Horiyah
vs
Al-Futowa
Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria
22:30-24/1118
Beroe
vs
Hebar
Lịch thi đấu Hạng 2 Bulgaria
19:30-23/1113
Ludogorets Razgrad II
vs
FC Chernomorets Burgas
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Bulgaria
18:30-23/111/16
Yantra
vs
Slavia Sofia
Lịch thi đấu VĐQG Qatar
21:30-24/119
Qatar SC
vs
Al-Shamal
23:30-24/119
Al Markhiya
vs
Al-Ahli
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia
19:30-24/1116
Vukovar 91
vs
NK Sesvete
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico
08:00-23/11BK
Atlante
vs
Leones Negros
08:00-24/11BK
Mineros de Zacatecas
vs
Cancun FC
Lịch thi đấu VĐQG Paraguay
05:30-24/11Khác
Guairena
vs
Resistencia
05:30-24/11Khác
Tacuary
vs
Luqueno
Lịch thi đấu VĐQG Bolivia
02:00-24/1131
Always Ready
vs
Royal Pari
02:00-24/1131
Vaca Diez
vs
The Strongest
06:30-24/1131
Aurora
vs
Blooming
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch
01:00-24/1117
Fredericia
vs
B 93
Lịch thi đấu VĐQG Georgia
22:00-23/1134
Saburtalo
vs
FC Samgurali Tskhaltubo
17:00-24/1134
FC Shukura Kobuleti
vs
Samtredia
22:00-24/1134
Torpedo Kutaisi
vs
Dinamo Tbilisi
22:00-24/1134
Dinamo Batumi
vs
FC Telavi
23:00-24/1134
Dila Gori
vs
FC Gagra
Lịch thi đấu Hạng 2 Georgia
17:00-23/1134
FC Kolkheti Khobi
vs
FC Gareji 1960
17:00-23/1134
Merani Martvili
vs
Merani
21:00-23/1134
Spaeri
vs
Kolkheti-1913 Poti
21:00-23/1134
Lokomotivi Tbilisi
vs
WIT Georgia Tbilisi
21:00-23/1134
Dinamo Tbilisi II
vs
Sioni Bolnisi
Lịch thi đấu VĐQG Slovakia
23:30-24/1115
Ruzomberok
vs
Trencin
Lịch thi đấu VĐQG Serbia
23:00-24/1116
FK IMT Beograd
vs
FK Spartak Subotica
Lịch thi đấu VĐQG Romania
22:30-24/1117
Hermannstadt
vs
CSM Politehnica Iasi
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania
00:30-24/1114
Ceahlaul Piatra-Neamt
vs
ACS Champions FC Arges
19:30-24/1114
CSC Dumbravita
vs
FC Buzau
Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp
23:15-24/1112
OFI Crete
vs
NFC Volos
Lịch thi đấu VĐQG Bosnia
3'-23/116
Zrinjski Mostar
0 - 0
Siroki Brijeg
Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan
23:00-24/1114
Sabah FK
vs
Qarabag
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel
19:00-24/119
Hapoel Ironi Akko
vs
Hapoel Rishon LeZion
19:00-24/119
Hapoel Ironi Kiryat Shmona
vs
Hapoel Kfar Saba
19:00-24/119
Hapoel Nir Ramat HaSharon
vs
Bnei Yehuda Tel Aviv
19:00-24/119
SC Kfar Kasem
vs
Hapoel Ramat Gan
19:00-24/119
Sektzia Nes Tziona
vs
Hapoel Afula